Skip to main content

All MH bus stand phone number

All MH bus stand phone number
AHMEDNAGAR
Ahmadnagar – Maliwada02412416610
Ahmadnagar - Tarakpur02412416611
Akole02424221224
Sangamner02425223304
Kopargaon02423222258
Rahta02423242228
Shrirampur02422222238
Nevasa02427241230
Shevgaon02429221206
Pathardi02428222331
Shirdi02423255222
Rahuri02426232431
Parner02488221522
Shrigonda02487222334
Karjat02489222322
Jamkhed02421221022
Supa02488243249
Vabhori02426272568
Sonai02426230638
Mirajgoan02489263256

AKOLA
Akola 07242435202
Akola - 2 07242433117
Telhara 07258231246
Akot 07258222610
Murtijapur 07256243412
Karnja 07256222024
Magrulpir 07253230344
Washim 07252232090
Risod 07251222336

AMARAVATI
Amravati 07212663221
Dharni 07226224123
Anjangaon Surji 07224242070
Chandurbazar 07227243242
Morshi 07228222259
Warud 07229232057
Teosa 07225222024
Amravati - badnera 07212681222
Daryapur 07224234264
Chandur Railway 07222254027
Dhamangaon Railway 07222237040
Partwada 07223220680

AURANGABAD
Aurangabad 02402240164
Kannad 02435221035
Soegaon 02438234422
Sillod 02430222021
Phulambri 02402633327
Aurangabad - Cidco 02402240149
Vaijapur 02436222037
Gangapur 02433221337
Paithan 02431223047
Pachod02431221339

BHANDARA
Bhandara 07184252234
Tumsar 07183232343
Sakoli 07186236144
Pauni 07185255245
Tirora 07198254161
Gondiya * 07182250063

BEED
Beed02442222328
Ashti02441232522
Patoda02444242527
Shirur (Kasar)02444259450
Georai02447262038
Majalgaon02443234040
Telgoan02443241550
Neknur02442250539
Kej02445252229
Dharur02445244133
Parli02446222068
Ambejogai02446247036
Kada02441239016
Chowsala02442252628
Manjarsuba02442253521

BULDHANA
Buldana 07262242788
Jalgaon (Jamod) 07266221453
Shegaon 07265252028
Nandura 07265221075
Malkapur 07267222170
Motala 07267246020
Khamgaon 07263252224
Mehkar 07268224554
Chikhli 07264242084
Deolgaon Raja 07261232051
Sindkhed Raja 07269234265
Amdapur 07264264032
Lonar 07260221322

CHANDRAPUR
Chandrapur 07172252151
Warora 07176282035
Chimur 07170265542
Nagbhir 07179240032
Brahmapuri 07177272052
Sindewahi 07178288090
Bhadravati 07175266136
Mul 07174220261
Ballarpur 07172240342
Rajura 07173222146
Gondpipri 07171220157

DHULE
Dhule 2562235375
Shirpur 2563255017
Akkalkuva 2567252254
Sakri 2568242202
Sahada 2565223222
Nandurbar 2564222255
Shindkheda 2566222255
Navapur 2569250058
Dhunaicha 2566244503
Pimpalner 2561223040
Taloda 2567232236

GADCHIROLI
Gadchiroli 7132232950
Desaiganj (Vadasa) 7137272060
Aheri 7133272055
Sironcha 7131233208

HINGOLI
Hingoli * 2456221884
Aundha (Nagnath) 2456260036
Kalamnuri 2455220015
Vasmath 2454220050

JALANA
Jalna 2482230301
Sahagad 2483230028
Jafferabad 2485222207
Ambad 2483220034
Partur 2484221070
Mantha 2484270031
Rajur 2485252422
Bhokardan 2485244208

JALGAON
Jalgaon 2572229774
Chopda 2586222027
Yawal 2585261227
Raver 2584250242
Edlabad (Muktainagar) 2583222225
Bhusawal 2582222589
Erandol 2588244232
Amalner 2587222019
Chalisgaon 2589222032
Pachora 2596248061
Jamner 2580230026

KOLHAPUR
Kolhapur2312650620
Kolhapur-22312666674
Sambhajinagar2312622416
Rankala2312543330
Ichalkarnji2302432202
Panhala2328235323
Hatkanangle2302483136
Gaganbavda2326222011
Radhanagari2321234024
Kagal2325244064
Ajra2323246140
Gadhinglaj2327222264
Gargoti2324220022
Malakapur2329224131
Chandgad2320224124
Kurundwad2322244237
Bambavade2329234433
Jaisingpur2322225311
Jyotiba2328239024
Kodoli2328224129
Murgud2325264363
Narsinghwadi2322270103
Pethvadgaon2302471054
Vathar2302407179

LATUR
Latur 2382243015
Ahmadpur 23812623024
Lamjana 2383227626
Chakur 2381252116
Shirur-Tajband 2381220049
Ausa 2383222037
Nilanga 2384242048
Deoni 2385269142
Udgir 2385256610
Murud 2382270025

MUMBAI
Mumbai (Suburban) *
Dadar
Kurla

NAGPUR
Nagpur – Ganeshpet7122726221
Nagpur – Gramin7122729033
Nagpur – Modbhavan7122522334
Nagpur – Ravinagar7122554038
Katol7112222049
Kalameshwar7118271360
Savner7113232244
Ramtek7114255122
Mauda7115281132
Kamathi7109288283
Umred716242028
Konadhali7112258130

NANDED
Nanded 2462234466
Mahoor 2460268424
Kinwat 2469222050
Hadgaon 2468222344
Ardhapur 2462272340
Mudkhed 2461222547
Bhokar 2467222633
Umri 2467244039
Dharmabad 2465244268
Biloli 2465223323
Loha 2466242430
Kandhar 2466223435
Deglur 2463255070
The second part is important
🚩🚩Maharashtra🚩🚩 🚘🚖🚛
For information
🚘 MH-01 : Mumbai (South)
🚘 MH-02 : Mumbai (West) Andheri West
🚘 MH-03 : Mumbai (East) Anik-Wadala
🚘 MH-04 : Thane
🚘 MH-05 : Kalyan
🚘 MH-06 : Raigad
🚘 MH-07 : Sindhudurg
🚘 MH-08 : Ratnagiri
🚘 MH-09 : Kolhapur
🚘 MH-10 : Sangli
🚘 MH-11 : Satara
🚘 MH-12 : Pune
🚘 MH-13 : Solapur
🚘 MH-14 : Pimpri-Chinchwad
🚘 MH-15 : Nashik
🚘 MH-16 : Ahmednagar
🚘 MH-17 :Shrirampur
🚘 MH-18 : Dhule
🚘 MH-19 : Jalgaon
🚘 MH-20 : Aurangabad
🚘 MH-21 : Jalna
🚘 MH-22 : Parbhani
🚘 MH-23 : Beed
🚘 MH-24 : Latur
🚘 MH-25 : Osmanabad
🚘 MH-26 : Nanded
🚘 MH-27 : Amravati
🚘 MH-28 : Buldhana
🚘 MH-29 : Yavatmal
🚘MH-30 : Akola
🚘 MH-31 : Nagpur
🚘 MH-32 : Wardha
🚘 MH-33 : Gadchiroli
🚘 MH-34 : Chandrapur
🚘 MH-35 : Gondia
🚘 MH-36 : Bhandara
🚘 MH-37 : Washim
🚘 MH-38 : Hingoli
🚘 MH-39 : Nandurbar
🚘 MH-40 : Wadi/Nagpur (rural)
🚘 MH-41 : Malegaon
🚘 MH-42 : Baramati
🚘 MH-43 : Navi Mumbai/Vashi
🚘 MH-44 : Ambejogai
🚘 MH-45 : Akluj
🚘 MH-46 : Panvel
🚘 MH-47 : Borivali, Mumbai
🚘 MH-48 : Thane/Virar
🚘 MH-49 : Nagpur
🚘 MH-50 : Karad (Satara Rural)
🚘 MH-51 : Nashik Rural

We can now know the ownership details of a vehicle using the Vehicle registration number instantly through SMS.b
 
Send a SMS to 092123 57123 typing:
vahan <space> <regn number without space>

For eg. If you want to find a owner of  a car with no :  MH12TM9999 [any random no. ]
Then send sms vahan MH12TM9999 to 092123 57123. You will get details in seconds.

Useful in case of Accidents.....  
- Hit and run cases.
- Rash drivers on the road.
- Catching  Auto, taxi and Bus drivers
   
PASS IT TO YOUR FRIENDS.
तुमचा मोबाईल हरवला असेल
किंवा चोरीला गेला तर...असा प्रश्
नेहमी सतावत असतो. अशावेळी काय
कराल?
त्यासाठी आम्ही तुम्हाला मदत
होण्यासाठी ही माहिती देत
आहोत. ती नीट
वाचा आणि बिनधास्त राहा.
तुम्हीच तुमचा मोबाईल शोधून
काढा.
१. तुमच्या मोबाईलवर डाईल
करा *#06#
२. तुम्हाला आयएमआयचा (IMEI) १५
अंकी नंबर मिळेल. हा नंबर
महत्वाचा आहे. तो जपून ठेवा.
३. तुमचा मोबाईल चोरीला गेला तर
हा १५ अंकी नंबर
महत्वाची भूमिका बजावणार आहे.
४. मोबाईल हरवला असेल तर
चोरीला गेला तर cop@vsnl.netवर
मेल करा. यामध्ये आयएमआय (IMEI)
नंबर द्या.
५. मोबाईल हरवला तर
तुम्हाला पोलिसात
जाण्याची गरज नाही.
६.cop@vsnl.netवर मेल केल्यानंतर
माहिती मिळेल.
७.IMEI नंबर वरून २४ तासात
आपला मोबाईल सिम चेंज केले असेल
तरी ट्रेस होईल. मोबाईलचे सध्य
ठिकाण समजेल.
८.cop@vsnl.netवर तुमचे नाव, पत्ता,
मोबाईल मॉडेल, मेड इन,
शेवटचा वापरलेला सिम नं, तुमचाk मेल
आयडी, आएमईआय नंबर आवश्यक आहे.
मिञांनो Share करा सर्वांना कळूद्या....
*MAHARASHTRA POLICE*

Comments

Popular posts from this blog

व्यवसाय यादी

महाराष्ट्र के युवकोने ठान ली उद्योग में आने का सोच लेंगे तो अमेरिका को पछाड देगे और दुनिया पें राज करेंगे।
 दोस्तो मैं आपको आज इस तरह के बिझिनेस आयडिया देणे वाले है की शायद आपकें नजदीकि के लोक हसेंगे । मगर इस तरह के लोगो को नजर अंदाज करना सीख लो। क्यो कीं एक दिन वही लोग आपकें कामयाबी की दास्त बताऍंगे।  दोस्तो हमे गुलामी की इतनी आदत लगी है की हम बिझिनेस के बारे में सोचना बंद करा लिया है। मैने यहा ऐसें कुछ स्मॉल स्केल बिझिनेस आयडिया की यादी दे रहा हू की आप कमी लागत मैं स्टार्ट कर सकते हो।
1.इंटरनेट कॅफे I C
2. फळ रसवंती गृह FRUIT JUICE CENTRE
3. कच-यापासून बगीचा GARDEN FROM WASTE MATERIAL
4. आय. क्यू. एफ. प्रकल्प SUPPLY VEGETABLES PACKETS TO FOOD MALLS
5. एम.सी.आर. टाईल्स M.C.R. TILES
6. पी.व्ही.सी. केबल P.V.C VABLE
7. चहा स्टॉल TEA STALL
8. मृद व जल चाचणी प्रयोगशाळा WATER & SOIL TESTING LAB.
9. वडा पाव WADAPAV
10. शटल कॉक MANUFACTURING SHUTTLECOCK
11. ससे पालन RABBIT FARMING
12. ईमू पालन ( शहामृग ) EMU FARMING
13. खवा  MAKING KHAVA
14. हात कागद  HAND MADE PAPER
15…

सुरू करा स्वतःचे ‘स्टार्टअप’

सुरू करा स्वतःचे ‘स्टार्टअप’
ऑफिसमधील तेच तेच आणि कंटाळवाण्या कामाच्या पद्धतीतून बाहेर पडण्याची इच्छा असेल.. आपल्या मर्जीप्रमाणे काम करून हवा तेवढा पैसा आणि समाधान मिळविणाऱ्यांचे अनुकरण करायचे असेल, तर आता केंद्र सरकारने तुमच्यासाठी उद्योगाच्या गुहेचे दार उघडले आहे. 'स्टार्टअप' नावाची ही संधी तुमचे दार ठोठावत आहे. चालून आलेली हीसंधी नेमकी कशी हेरायची या विषयी टाकलेला हा दृष्टिक्षेप...देशात यापूर्वी कधीही नव्हत्या एवढ्या उद्योगांच्या संधी आता निर्माण झाल्या आहेत. त्यातही तरुणांना आणि नवकल्पनांच्या जगात भराऱ्या मारणाऱ्यांना आयतीच संधी चालून आली आहे. सध्या तंत्रज्ञानाचे युग असल्याने नवकल्पनांच्या विमानाला टेक्नॉलॉजीचे पंख लावण्यासाठी आणि रोजगाराची संधी निर्माण करण्यासाठी केंद्र सरकार सरसावले आहे. गेल्या वर्षी पंतप्रधान नरेंद्र मोदी यांनी 'स्टार्टअप इंडिया-स्टँडअप इंडिया' या महत्त्वाकांक्षी योजनेची घोषणा केली आणि १६ जानेवारी रोजी त्या विषयीचे धोरणही जाहीर केले.स्टार्टअप म्हणजे नवकल्पना आणि तंत्रज्ञानावर आधारीत उद्योग. पाश्चिमात्य देशांमध्ये ही संकल्पना बरीच जुनी आहे. आपल्या…

रीढ की हड्डी के ख़राब होने के बाद भी खड़ी करी ३४०० करोड़ की कंपनी

रीढ की हड्डी के ख़राब होने के बाद भी खड़ी करी ३४०० करोड़ की कंपनी
 जब अमेरिका के ३१  वर्षीय लिजा फॉलज़ोन (https://en.wikipedia.org/wiki/Lisa_Falzone) ने तीन साल पहले अपनी खुद की कंपनी शुरू की, तो लोगों ने उनका मज़ाक उड़ाया। कहने की जरूरत नहीं है कि यह लकवाग्रस्त लड़की क्या कर सकती है? लेकिन लीजा ने उन लोगों के मुंह बंद कर दिए हैं जो आज उनके उच्च प्रदर्शन से नाराज हैं। आज, यह लगभग 2 करोड़ रुपये की कंपनी का है। लिजा जल्द ही $ 1 बिलियन का आईपीओ लॉन्च करने वाली है। अगर ऐसा होता है तो वह दुनिया की पहली महिला होगी जो इतना बड़ा आईपीओ लॉन्च करेगी।

Liza ने २०१३ में एक Revell Systems (http://revelsystems.com) कंपनी शुरू की। लकवाग्रस्त होने के बाद रीढ़ की हड्डी टूट गई थी। यह इस समय के दौरान था कि उसे इस विचार का एहसास हुआ। २०१० में, लिज़ा स्टैनफोर्ड विश्वविद्यालय में प्रबंधन की डिग्री का पीछा कर रही थी। वह विश्वविद्यालय में तैराकी भी करती थी। एक दिन, जब वह तैरने के लिए घर से निकल रहा था, वह अचानक सीढ़ियों पर गिर गया। डॉक्टर ने पुष्टि की कि रीढ़ की हड्डी टूट गई थी। ऑपरेशन के कारण लिजा खड़ी नहीं…